50 ตอบกลับ

ลงไม่ได้ค่ะ เปนไรไม่รุ้ ใส่ข้อมูลมันกุยุหน้าเดิม ทำไมค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

VIP Member

ลงทะเบียนเสร็จแล้ว กดรับสินค้าทดลองแล้วขึ้นแบบนี้ค่ะ

เหมือนกันค่ะ

VIP Member

พึ่งลงทะเบียนเมื่อกี้เลยค่ะแต่กำหนดคลอด3สิงหาเลย😂555555

ลงไว้สะสมไว้คะแม่ จะได้หลายๆอย่าง

VIP Member

ลงทะเบียนยังไงคะ มีลิ้งค์ไหมคะรบกวนขอลิ้งค์ทีค่ะ

ขอบคุณค่ะ 😘

VIP Member

นานมั้ยคะได้บ้านนี้ลงตั้งนานแล้วยังไม่ได้เลย

บ้านนี้ไม่ถึงเดือนคะแม่.

ลงแล้วแต่ยังไม่ได้รับของเลยจร้าบ้านนี้นานจัง

บ้านนี้รอลืมเลยคะแม่

กี่วันได้ของค่ะเเม่ บ้านนี้พึ่งลงมะกี้เลย

บ้านนี้ไม่ถึงเดือนคะแม่

VIP Member

ลงที่ไหนคะแม่บอกหน่อยจ้า ยังไม่เคยลงเรย

รอเหมือนกันนะคะแม่

บ้านนี้ลงไปจะสองเดือนแล้วค่ะ ยังไม่ได้เลย

บ้านนี้ไม่ถึงเดือนเลยคะแม่

ได้มาแล้วเหมือนกันค่ะ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ

อ่อค้า