14 ตอบกลับ

VIP Member

อยู่ที่น้องจะให้ความร่วมมือมั้ยค่ะแม่ บ้านซาว17w2d ตอนแรกไม่ให้ความร่วมมือเลยค่ะ ขยับแขนขาจนหมอดูไม่ออก บอกรอรอบหน้าละกัน ดูไปดูมายอมให้เห็นแถมชัดเจนเลย ไม่ต้องลุ้นแล้ว😂

ขอบคุณค่ะ😍😍

อยู่ที่เค้าจะให้เราเห็นมั้ย ของเราหมุนหลบบ้าง หันหลังให้บ้าง นั่งพับเพียบหนีบไว้บ้าง จนตอนนี้17wก็ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

ลุ้นนนน ต่อไปค่ะแม่ ❤️❤️🥰

เอาชัวร์ ก็รอ20w+ ก็ดีค่ะ ที่เคยอ่านมา เพศน้องจะเริ่มมาช่วง16W และจะสมบูรณ์ช่วง20W

ออค่ะ ขอบคุณค่ะ

แล้วแต่บางคนนะแม่ว่าน้องจะให้เห็นไวไหม บ้านนี้เห็นตอน 18w ค่า

อยู่ที่ท่าของน้องด้วยค่ะแม่ 15w ของเราไม่เห็นเลยค่ะ

ท้องเเรก13วีค ท้องที่สอง15วีค เเล้วแต่น้องอยู่ที่ท่าไหนค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ🥰🥰

อยู่ที่ท่าของน้องค่ะ บ้านนี้14วีคเห็นแล้วค่ะ

เรา15วีค3วันซาวเห็นเพศแล้วค่ะน้องเปนผู้หญิง

บ้านนี้เห็นตอน 12 สัปดาห์จ้า ผู้ชายจะเห็นเร็ว

ยินดีด้วยนะคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ🙏🏻❤️

ของเราคุณหมอดูตอน 16Weeks เห็นเพศแล้วค่ะ

ขอบคุณค่าา