28 ตอบกลับ

มีปกติค่ะ ไม่มีผลอะไรกับลูกเพราะยังไงก็ไม่ถึงปากมดลูกค่ะ และปากมดลูกเราแข็งแรง เว่นแต่ใช้ท่าแปลกๆและรุนแรงอันนั้นอันตราย ถ้าแม่ไหวก็มีได้ยันตฃคลอด เว้นแต่หลังคลอดต้องพักก่อน

มีได้ค่ะ หลั่งในได้ ต้องไม่รุนแรงค่ะ แต่เข้าไตรมาส3 ช่วง8-9เดือน ให้พ่อเสร็จคนเดียวนะคะ เพราะถ้าแม่เสร็จด้วยจะไปให้มดลูกบีบรัดตัว อาจจะคลอดก่อนกำหนดค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็หลั่งในเหมือนกันค่ะ แค่ลดความรุนแรงแค่นั้นค่ะ มีตั้งแต่ท้องอ่อนๆจนตอนนี้ 6 เดือนกว่าแล้วค่ะ แต่อีแม่ไม่ค่อยมีอารมณ์สักเท่าไหร่

ถ้าเราไม่มีภาวะเสี่ยงเรื่องแท้งคุกคาม หรือมีอาการปวดท้องแปลกๆ ก้อมีได้นะคะ เราก้อมีค่ะ ยังปกติไม่เคยมีเลือดออกหลังมีเพศสัมพันธ์

VIP Member

มีได้ค่ะ แต่ต้องนุ่มนวลนะคะ บ้านนี้เดือนละครั้งจ้า เพราะคุณแม่จะปวดหน่วงท้องจ้า เนื่องจากคุณแม่ยังทำงาน (เด็กเสริฟ ต้องยืนตลอด) 22w 1d

หลั่งในตั้งแต่ เริ่มท้องอ่อนๆจนตอนนี้5เดือนกว่าแล้วค่ะ ห้ามสามีไม่ได้ค่ะ เอาแต่ใจมาก ส่วนตัวไม่มีอารมณ์ตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ

บ้านนี้ท้องที่3แล้วจ้าไม่เป็นไร พ่อทำการบ้านอาทิตย์ละครั้ง2ครั้ง หลั่งในบ้างนอกบ้าง ท้อง3นี้7เดือนแล้วจ้า

VIP Member

มีตั้งแต่ท้องเลยมั้งคะ5555 ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ ก็ยังมีอยู่ หลั่งในตลอดค่ะ แล้วแต่อารมณ์ของพ่อเขาค่ะ5555555

VIP Member

การหลั่งในไม่เป้นไรหรอกค้ะแต่อาจทำให้น้องออกเร้วขึ้นค้ะถ้าแม่ไม่มีปันหาสุภาพก้ไม่เป้นอันตรายค้ะ

บ้านนี้34วีคยังมีปกติค่ะคิดแล้วน่าจะมีจนถึงวันคลอดเลยเพราะสามีบอกว่าเดี๋ยวคลอดแล้วอดยาวเลย😂😂😂

555 เหมือนกันเลยค่ะ 😂😂