2 ตอบกลับ

อาจเกิดจากภาวะเครียดก็ได้นะค่ะ ลองซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจดูก่อนน่าจะแน่ใจกว่าค่ะ เพราะยิ่งเครียดประจำเดือนจะชอบมาๆหายๆเคยเป็นค่ะ ละอีกอย่างผ่าคลอดไม่เจ็บอย่างที่คิดนะค่ะ คลอดเองเจ็บกว่าเยอะค่ะเจ็บแบบหมอกรีดแล้วเรายังไม่รู้สึกเพราะเจ็บท้องมากกว่ากรีดสดๆนะค่ะไม่ได้ฉีดยาด้วย

บ้านนี้ผ่าคลอด+ทำหมัน เมื่อเดือนเมษา เมนส์ยังไม่มาเหมือนกันค่ะ แต่มั่นใจว่าไม่ท้อง เพราะไม่ได้นอนกับสามี เห็นข่าวทะลุหมันกันเยอะ กลัวจนไม่อยากมีอะไรกับสามีเลยค่ะ เข็ดตอนใส่สายสวนฉี่เหมือนกัน โคตรทรมาน ไม่เอาแล้ว😂