29 ตอบกลับ

VIP Member

สู้ๆนะคะ ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงและปลอดภัยนะค่ะ 🎁💞

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ 😊

ดีใจด้วยคะอยากมีโมเม้นท์แบบนี้เร็วๆบ้างจังคะ🥰🥰

ตื่นเต้นแทนค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอให้การคลอดราบรื่น ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอให้ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ🥰🤰🏻

ขอให้แข็งแรง ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ ♥️✌️

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกจ้า🥰✌️

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

VIP Member

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ