13 ตอบกลับ

บ้านนี้ 39+2 แร้วค่ะ จัดครบทุกสูตรแต่ไม่มีวี่แววว่าน้องอยากออกมาเลยค่ะ อยากเห็นหน้าลุ้นทุกวัน เป็นเพราะใจจดใจจ่อเกินไปหรือป่าวก็ไม่รู้เลยทำให้น้องไม่อยากออก 😅😅😅

บ้านนี้ท้อง2ค่ะ39+2แล้วทำทุกอย่างลูกก็ไม่ออก

บ้านนี้คลอดธรรมชาติ 38.6w นัดคุณหมอผ่า 39w แต่น้องดันเลือกเกิดเอง ก่อนหน้ามีอาการท้องแข็งถี่ประมาณอาทิตนึง จากนั้นเจ็บท้อง ตามด้วยมูกเลือดค่ะ 😊

บ้านนี้39+4 ทำทุกอย่างที่ว่ามาไม่มีวี่แววจะออกเลยพอคุณหมอกระตุ้นคลอดเท่านั้นแหละ เช้าของอีกวันคลอดเลยค่ะ

จะเจ็บๆจุกๆตอนคุณหมอกระตุ้นค่ะ เจ็บนิดเดียวค่ะ

อายุครรภ์ เท่ากันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีวี่แว่ว เลยค่ะ #ทีมลูกสาวค่ะ ท้องแรก

คลอด40 วีคพอดีเลยค่ะแม่ 30 กันยา ค่ะ

บ้านนี้ก็ 39 2 แล้วจ้า ยังไม่มีวี่แววเหมือนกัน อยากคลอดแล้ว อึดอัดไม่ไหว #ทีมท้องแรก

บ้านนี้ท้องแรก40วีค ท้อง2 38+4คลอดแล้วเรียบร้อยตั้งแต่28สิงหาคมจ้า คลอดธรรมชาติทั้ง2ท้อง

อยากคลอดธรรมชาติมากคะไม่อยากโดนผ่า

39 3คะ หมอกระตุ้นให้ เที่ยงคืนวันนั้นออกเลยคะ

หมอนัดอีกทีวันที่27นี้รอลุ้นว่าหมอจะทำอะไรหรือให้รอต่อไป

บ้านนี้40วีค แล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกคลอด ตอน40วีค5วีนค่ะ

บ้านนี้ ท้องแรก 40 5w ท้องสอง 40 2w คะ