52 ตอบกลับ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ​ ส่วนตัวเราจะคลอดท้อง3​ ก็ยังเห่อ​ ยังตื่นเต้นอยู่เลยค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งคู่ค่ะ ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าด้วยนะคะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะ ขอให้แข็งแรงและปลอดภัยทั้งแม่และลูกน่ะค่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ ปลอดภัย แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้ค่ะแม่ ขอให้ปลอดภัยทั้งน้องและแม่นะคะ

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยคะขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

ขอให้แข็งแรง​ปลอดภัย​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​ค่ะ​

VIP Member

สู้ๆนะคะ พักผ่อนเยอะๆจ้า ขอให้แข็งแรงทั้ง 2 คนนะ

พรุ่งนี้ก็ได้เหนหน้าลูกแล้ววว ยินดีด้วยนะคะ