14 ตอบกลับ

เราเสียเงินตรวจคัดกรองหลายอย่างตอนแรกฝากตก3พันจ้าเพราะเราใช้สิทธิ์30บาทไม่ได้ตรวจของสามีฟรีเสียเเค่เรา..พอดีเราสัญชาติลูกครึ่งช่วงนี้โควิดด้วยตอนคลอดต้องเสียค่าตรวจโควิดอีกทีจ้า

ไม่เสียตังค่ะ ทั้งค่าเจาะเลือดตรวจคัดกรองและค่าฝาก บ้านนี้สิทธิ์อยู่สุพรรณแล้วมาฝากท้องที่สุราษฎร์ แต่สามีเสียค่าเจาะเลือดตรวจโรค2,100บรท😆แอบแพงอย

ขอบคุณนะคะ

บ้านนี้ลูกคนแรก ผ่าคลอด(กรณีหมอนัดผ่า) เสียแค่ค่าบัตร30บาทค่ะ กรณีจะผ่าเองต้องเสียเองเป็นหมื่นเหมือนกัน แต่ถ้าคลอดปกติ น่าจะเสียแค่30บาท

ใช้สิทธ์บัตรทองเหมือนกันคะ แต่ทำไมคัดกรอกดาว ถึงเสียตังเองแพงมากคะ 1250 บาทโรงบาลบอกคะ แอบงงเหมือนกัน

ดีมากเลยคะ 😃

บ้านนี้เสียแค่ค่ายานอกกระปุกล่ะ75ค่ะถ้ามีเจาะเลือดพ่อก็เสียเพิ่มนิดหน่อย

ขอบคุณคะ.

ของเราก้อบัตรทองแต่เสีย30+ค่าเจาะเลือดทั้งพ่อและแม่ค่ะ

เราไม่เสียอะไรเลยค่ะ เสีย30 คัดกรองดาวน์ฟรี

ถ้ามีสิทธิบัตรทองไม่เสียค่ะ ฟรีค่ะ

ขอบคุณคะ☺️

บ้านนี้ก็ฟรีค่ะไม่เคยเสียสักบาท

ขอบคุณคะ😊

ใช้สิทธ์บัตรทองเหมึอนกันฟรีค่ะ

ขอบคุณคะ❤️