ฝากครรภ์ โรงพยาบาล บางปะกอก8

ฝากท้องหมอนัดไป3ครั้งแล้ว ไปกี่ครั้งก้เสียความรู้สึกกับพยาบาลตลอด แม้กระทั่งโทรไปขอเลื่อนนัด พยาบาลก้ยังพูดจาเสียงแข็งแบบไม่เต็มใจคุย ตอนท้องลูกสาว ช่วง ม.ค-มิ. ย. 62 ไปฝากครรภ์โรงบาล หลวงพ่อทวีศักดิ์ ย่านหนองแขม เป็นโรงพยาบาลรัฐ พยาบาลไม่ค่อยยิ้มแย้ม แต่ เขาก้พูดจาดีตลอด ไม่เคยเสียความรู้สึกขนาดนี้ แต่ท้องนี้ อยากได้รับการดูแล ที่ดี เลย มาฝากที่บางปะกอก8 เพราะเห็นว่าเป็นเอกชน แต่พยาบาลแผนกสูติ ทำให้เสียความรู้สึกมากค่ะ เน้นว่า พยาบาลแผนกสูตินะคะ คุณแม่ท่านไหนเจอแบบนี้บ้างค่ะ แล้วรู้สึก เสียใจ เหมือนเราไหม