11 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้ไปซาวที่ รพ.หมอบอกน่าจะท้องลม เลยตัดสินใจไปซาวด์ที่คลีนิค น้องปกติทุกอย่าง ได้ยินเสียงหัวใจแล้วแม่ชื่นใจเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ^^

บ้านนี้ไปฝากตอน10วีคฟังเสียงน้องก้อไม่ได้ยินค่ะ แม่ไปฝากที่โรงบาลค่ะตอนนี้30+3แล้วค่ะ

อย่าคิดมากน่ะค่ะแม่ เด้วก้อได้ยินค่ะ

VIP Member

ไปซาวมาเรียบร้อยแล้วค่ะ เห็นตัวน้องอยู่ค่ะ สบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ🥰

ปกติค่ะ ท้องอ่อนอยู่ ไปคลินิกก้ได้ค่ะ มันมีให้ซาวผ่านช่องคลอด

ขอบคุณค่ะ❤

แนะนำฝากที่รพ.หรือคลีนิคดีกว่าค่ะ อนามัยอุปกรณ์ไม่ค่อยมี

น่าจะปกตินะคะแม่

คุนแม่ใจเย็นรอก่อนของนาน2-3เดือนเพิ่งจะได้ยิน

ไปซาวน์ที่คลีนิคได้ค่ะ เพื่อความสบายใจ

ขอบคุณค่ะ ไม่ค่อยสบายใจเลยค่ะ

VIP Member

สามารถไปซาวด์ที่คลินิกได้ค่ะ

บางทีอุปกรณ์ก็มีส่วนนะคะแม่

ไปคลีนิคสบายใจดีคะ