9 ตอบกลับ

พิเศษแพงกว่านิดหน่อยแต่ดีกว่าฝสกธรรมดาคะเพราะหมอจะซาวด์ดูน้องทุกครั้งที่พบหมอคะและเราจะได้รู้ด้วยว่าแต่ละเดือนลูกเราจะน้ำหนักเท่าไร

เราเลือกฝากพิเศษค่ะ(2ท้องเลย) ค่าฝากพิเศษ4,000(แล้วแต่ที่ด้วยนะคะ) บอกหมอตั้งแต่ฝากท้องเลยว่าต้องการฝากพิเศษ

Super Mum

ฝากพิเศษดีกว่าค่ะแม่ ถึงจะแพงนิดหน่อย แต่เราได้เห็นพัฒนาการของลูกในท้องทุกครั้งที่ไปหาหมอ

แล้วแต่สะดวกเลยค่ะ ถ้าไม่ติดขัดเรื่องเงินฝากพิเศษเลย ยังไงก็ดีกว่าธรรมดาค่ะ

พิเศษ5พันดีมากๆเราผ่าแถมคลอดฉุกเฉินน้องไม่กลับหัวหมอมาไวเว่อร์ๆ

จ้าาขอบคุณจ้า

พิเศษแพงกว่า แต่สะดวกกว่าค่ะ แค่พกบัตรประชาชนไปค่ะ

VIP Member

ของเราฝากพิเศษค่ะ​ ค่าฝากพิเศษ​ 4,000​ บาท

ขอบคุณมากๆจ้า

VIP Member

พิเศษดีกว่า

จ้าาาขอบคุณนะคะ