3 ตอบกลับ

VIP Member

ถ้ามีบัตร30ก็น่าจะใช้ได้นะคะ ไปตรวจสอบสิทธิ์รพ.ได้ ถ้ามีค่าใช้จ่ายจะประมาณ100-200 ของเราประกันสังคม ไปครั้งแรกตรวจเลือดเสีย220 บาท ถ้าเป็นบัตร30อาจจะไม่เสีย

ใช่ค่ะ ไปฝากท้องครั้งแรกมาจ่ายไป2400 พุ้งนี้นัดไปอีกให้เตรียมไป1500 เลยจะย้ายมานพรัตน์ น่าจะเซฟค่าใช้จ่ายได้มากกว่า

เขาก็ฝากนพรัตน์คะของเขาย้ายสิธท์30บาทจากต่างจังหวัดมาไม่เสียเงินคะ (เตรียมแค่บัตรประชาชนไปค่ะตัวเอง)

ตามด้วยคนค่ะว่าจะไปฝากต่อที่นพรัตน์ตอนนี้ฝากคลีนิคอยู่