5 ตอบกลับ

ทำไมเขานัดฟังผลเลือดนานจังเลยค่ะทางนี้เคยเจอนานแค่2อาทิตย์แล้วฟังผลเองค่ะ ท้องมา3ครั้งแล้วยังไม่เคยเจอนัดนานขนาดนี้เลยค่ะ

ใช่ค่ะนานมาก นานจนกังวลเลยค่ะ

ของเราเจาะเลือดวันที่2 วันที่10ที่ผ่านมาพึ่งไปฟังผลมาค่ะโรงพยาบาลรัฐเหมือนกัน อาจจะแล้วแต่บางที่ด้วยมั้งค่ะแม่

อ่อค่ะแม่🥰

บ้านนี้โรงบาลรัฐเหมือนกันค่ะ ไปวันเดียวกันเลย แต่ฟังผลเลือด วันที่ 6 อีกค่ะ

ทางนี้ช้ามากแม่😂

เป็นเรื่องปกติ คะ เขาจะตรวจเลือด ตรวจโรคช่วงอายุครรภ์นั่น

บ้านนี้10wก็ยังไม่ได้ซาวค่ะนัดฟังผลเลือด25จะถึงนี้

อ่อค่ะแม่ แสดงว่าปกติ โล่งอกไปค่ะ