8 ตอบกลับ

ของเราพี่พยาบาลบอกให้ใช้แบบธรรมดาได้เลยตั้งแต่อยู่ในห้องพักค่ะ พี่เขาบอกว่ากลัวเราใส่แบบห่วงไม่ถนัด เราเลยใช้แบบธรรมดามาตลอดเลย

ไม่เจ็บเเผลใช่มั้ยคะ

ออกจากโรงพยาบาลค่ะก้อใช้แบบปกติได้ค่ะเพราะเรายุโรงพยาบาลเราไม่ได้ใส่ชุดชั้นในค่ะ

ขอบคุณค่ะ

กลับมาบ้านเราก้มาใช้จนหมดห่อที่ซื้อมาจากรพ. ก้เปลี่ยนเปนธรรมดาค่ะ

ใช้อยู่ประมาณ2อาทิตย์ค่ะ รู้สึกไม่เจ็บแผลก็มาใช้แบบธรรมดาค่ะ

VIP Member

ใช้แค่ตอนอยู่ รพ.จ้า กลับบ้านก็ใช้แบบปกติที่เคยใช้ค่ะ

VIP Member

ใช้แค่ยุโรงบาลที่นั้นเขาไม่ให้ใส่ก.ก.น ค่ะ

ใช้แค่ตอนอยู่โรงพยาบาลค่ะ

ใช้แค่ตอนยุโรงบาล

ก็ไม่เจ็บนะค่ะแถมยังซึมซับดีกว่าอีก