แตกแล้วค่ะ

ผ่าคลอดทำหมัน 15 มิถุนายน 2564 เวลา 12.57 น้ำหนักแรกคลอด 2,950 กรัม น้องผู้หญิงค่ะ ชื่อน้องณิริน ประสบการณ์ผ่าคลอด ทรมารช่วงรอคลอดค่ะ เพราะต้องสวนสายปัสสาวะ แม่อึดอัดมาก พอเข้าห้องผ่าตัดได้ 10 นาที ก็ไม่รู้เรื่องอีกเลย รู้สึกตัวอีกทีตอนพยาบาลบอกว่า แม่กลับห้องพักนะค่ะ แม่ลุกนั่งตั้งแต่ 3 ชั่วโมงแรกหลังผ่าคลอด พอเอาสายปัสสาวะออกก็เดินทันที ไม่ทรมารเหมือนที่ได้ยินมา ถือว่าได้คุณหมอฝากผ่าที่ดีค่ะ น้องออกมาก๊อปปี้คุณพ่อมาเป๊ะเลย 🤣🤣 ไม่งอแง เลี้ยงง่าย #เด็กนมแม่ กินนมทุก 2 ชั่วโมง

แตกแล้วค่ะ
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ