3 ตอบกลับ

ไม่แนะนำอุ้มน้องออกไปไหนนะคะน้องภูมิยังต่ำ ข้างน้องเชื้อโรคเยอะเดี๋ยวไม่สบาย บ้านนี้เคยออกไปข้างนอกลูกอยู่แต่ในรถ แม่ไปเปิดบัญชีรับเงินอุดหนุนบุตรคืนนั้นลูกมีไข้ต่ำ ๆ เลยค่ะ น้ำเย็นทานได้ปกติ สั่งแอพให้เขามาส่งเอานะคะแม่

เรื่องกินน้ำเย็นมันก็กินได้ปกตินะคะ แค่บางคนเขาอยากให้เลือดไหลเวียนดีๆกับน้ำคาวปลาหมดก่อนก็จะทานน้ำอุ่นค่ะ ส่วนเรื่องอุ้มน้องไปข้างนอกเอาเท่าที่จำเป็นดีกว่านะคะเพราะโควิดก็ยังไม่ได้หายไปไหนค่ะ

ขอบคุณค่ะ🥰 บ้านนี้อยู่กับลูก2คน น้องไป รร กันเลยลังเลจะออกไปดีมั๊ย😂😂

ถ้าไปเซเว่นสั่งเอาได้ก็สั่งเอาไปก่อนนะคะ เชื้อโรคเยอะกลัวน้องไม่สบายไหนจะไอนำ้จากฝนอีก

ค่ะ🥰 พอดีอยู่คนเดียวด้วย เลยลังเลว่าจะออกไปดีมั๊ย