27 ตอบกลับ

เลี้ยงเองผอมลงจริงค่ะ หน้าก็โทรมครีมนี่ไม่รู้จักเลย ประหยัดไปอีก กินข้าวก็รีบกิน อาบน้ำก็รีบ ซักผ้าก็รีบ ไหนจะลูกคนโตอีก เลี้ยงลูกอยู่บ้านสบ้าย!!

2คนสู้ๆนะค่ะ คนเดียวแม่ก้อจะไม่นอนแว้วว เข็ดเลยจ้า

สบายจริงๆค่ะ จะกินข้าวก็ต้องรีบกินกลัวลูกจะร้อง ตอนนี้ขวบแล้วก็ยังต้องรีบกินกลัวลูกจะเทกับข้าวแม่หมด555วัยกำลังซนกำลังรื้อ🤣🤣🤣🤣

ขอบคุณค่ะเป็นความรู้ใหม่เลย ช่วง1ขวบเนอะ🤣🤣

กินวันละมื้อ หน้าไม่ได้ล้างผมไม่ได้สระ ครีมทาหน้าไม่เคยได้จับเลยตั้งแต่คลอด

เหมือนกันเลยค่ะแม่ น้ำหนักลดยิ่งกว่าก่อนคลอดอีกนี่ขนาดพึ่ง10วัน

นึกว่าเป็นคนเดียว เหมือนกันทุกข้อเลยค่ะ ใครบอกสบาย สบายจริ้งงงงง

VIP Member

บ้านนี้ก็ฟูลไทม์ สบายมากเลย เกือบทุกข้อที่แม่ว่ามาเลยจ้า🤣🤣

สบายจร้านอนก็ไม่ได้นอนๆน้อยมากตี4ตื่นขึ้นนอนเล่นจร้า

VIP Member

สบายมากกเลยย ลูก4เดือน นน.แม่จาก60 ตอนนี้เหลือ48 จ้าา

สบายจนอิแม่จะเป็นโรคซึมเศร้าแล้วค่ะ 😂😂

ตอนนี้ 7 เดือนแล้วค่ะ ดีขึ้นกว่าเดิมมากแล้ว ขอบคุณนะคะ 🥰

เดวนะคะ ล้างหน้าแปรงฟันก็ไม่ต้องหรอ😂😂😂