2 ตอบกลับ

ทางนี้น้อยพอๆกันเลยค่ะ สรุปป่องค่ะ คุณหมอบอกอายุครรภ์คือน้อยมากน่าจะ 3-4 weeks ตอนนี้ 20 weeks แล้ว ได้ลูกชายน้องคือตอดเก่งมากเหมือนกำลังฝึกกลยุทธ์อยู่ในพุง ยังไงก็ขอให้สมหวังนะคะ 😆

จำได้ตอนตรวจ HCG ครั้งแรกขึ้นประมาณ 280 ค่ะ .. ลุ้นๆนะคะ แม่

ขอบคุณนะคะ คุณแม่ เนี่ยประจำเดือนล่าสุดมาวันที่ 25 ก.ค แต่ใจร้อนเลยไปซื้อที่ตรวจครรภ์มาตรวจเองผลขึ้น 2ขีดแต่จางมาก ก็เลยไปตรวจเลือด ผลออกมาก็เป็นแบบนี้ 🥺ลุ้นมากๆเลยค่ะ😔🥺