43 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะแม่😊😊จะได้ท้องแบบไม่ต้องกังวลอะไรเนอะบ้านนี้ทั้งกลัวเจ็บกลัวค่าใช้จ่าย อายุก็33ล่ะ แถมลูกแฝดอีกไม่ได้ตรวจอะไรเลย ต้องท้องแบบกังวลมาตลอด9เดือนดีที่น้องคลอดมาแล้วปกติดีทั้งสองคนค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ของเรารอผลเจาะน้ำคร่ำวันที่ 14 กค. ค่ะ ซาวเมื่อ 19w เจอเพศน้องแล้วค่ะ ได้ลูกชาย รอผลขอให้ลูกชายเราร่างกายแข็งแรง ผลเป็นปกติเหมือนแม่นะคะ 👶🏻👶🏻👶🏻

บ้านนี้ผลก็เพิ่งออกค่ะ 22 w ผลปกติได้ลูกสาวดีใจและโล่งใจมาก หลังจากแบกความกังวลมา เกือบ 5 สัปดาห์ ตั้งแต่ทที่ทราบผลตรวจเลือดว่ามีความเสี่ยงสูง

ฝากโรงพยาบาลรัฐ ต้องเจาะด้วยป่าวค่ะ คือเพื่อนที่คลอดลูกไปฝากรัฐ เขาว่าไม่ได้เจาะน้ำคร่ำค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้หมอนัดเจาะน้ำคร่ำวันนี้กังวลมากค่ะ ทั้งกลัวผลที่ออกมา😰

เจาะน้ำคล้ำเจ็บไหมคะคุณแม่ และค่าใช้จ่ายแพงไหมคะ ทางนี้พ่อบ้านก็อยากให้ตรวจคะ

ขอบคุณคะ

โทษนะคะ จเจาะน้ำคร่ำ จำเป็นต้องเจาะทุกคนที่ตั้งครรภ์มั้ยคะ

ขอบคุณนะคะ

เราเจาะเลือดอาทิตย์นี้ อยากให้ผลออกมาปกติ เหมือนกันจ้า

VIP Member

ลุ้นเหมือนกันจ้า รู้ผลวันที่4เดืิอนน่า รอมาเป็นเดือน😊😊

รอเหมือนกันคะเจาะตั้งแต่วันที่6จนป่านนี้ยังไม่รุ้ผลเลย

เเพ้ไหม๊ค่ะ มีอาการอะไรบ้าง อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ