13 ตอบกลับ

บ้านนี้ เจาะเลือดวันที่1หมอบอกว่าถ้าเสี่ยงหมอจะโทรตาม ถ้าไม่เห็นโทรคือไม่เสี่ยง หมอให้รอผล2อาทิตย์ แต่ก็ผ่านมาแล้วไม่เห็นหมอโทรมาน่าจะผ่านค่ะ

บ้านนี้ตรวจนิฟค่ะ​ ตรวจตอน12 week.ผล1: 10000 แล้วได้รู้เพศด้วย​ ตรวจนะคะแม่จะได้สบายใจ

บ้านนี้เจาะแล้วคะ หมอแจ้งแค่ปกติ บ้านนี้เจาะแล้วรอฟังผลตอนนัดอีกรอบเลยคะ

บ้านนี้ตรวจ nifty ตอนอายุครรภ์ 12 สัปดาห์ค่ะ ผลปกติ ได้เบบี๋เพศชายค่ะ

ผลออกมา 1:30 ค่ะ หมอเลยแนะนำให้เจาะน้ำคร่ำวันอังคารนี้ 🥹

สองถึงสามสัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้ผลออกมาความเสี่ยงต่ำค่ะเเม่

บ้านนี้ผลออกมาความเสี่ยงต่ำค่ะ

เจาะเลือดแล้วค่ะรอฟังผล13ธ.ค

แม่บ้านนี้เสี่ยงสูงค่ะ 1:100

ผลออกอาทิตย์ก่อน 1:20000

1เดือนค่ะ ถ้าเสี่ยงสูงหมอจะโทรแจ้งล่วงหน้า