79 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ ถ้าไม่บอกว่าผู้ชาย ก็ไม่รู้เลยค่ะน้องหน้าหวานเหมือนเด็กผู้หญิงเลย

หน้าตาน่าเอ็นดูจังเลยลูก แข็งแรงเร็วๆไวๆนะค่ะ ทั้งคุณแม่ และ เจ้าตัวน้อย

เห็นว๊าบแรกยังไม่อ่าน อุ๋ยน่าหวานจัง พอดูเอ้าเพศผู้ชาย หน้าหวานเชียวลูก

เจ็บ2ต่อเหมือนกันค้าบ น้องบอสตันจ้า ตอนนี้ 19 วันเเล้ว เกิด 11 ส.ค.2562

ไม่บอกว่าเป็นผู้ชายคิดว่าผู้หญิงนะเนี่ย หน้าหวานเชียว

น้องน่ารักมากคะ..แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกคะ

ขอให้น้องและคุณแม่มีสุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์นะคะ

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ลูกชายหน้าหวานมากค่ะ 🥰

หน้าเหมือนผู้หญิงเลยค่ะ น้องน่ารักมากเลย

หน้าตาน่ารักมากเลยค่ะ คิดว่าเด็กผู้หญิง