546 ตอบกลับ

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณแม่และน้องผ่านไปด้วยดีค่ะ ขอให้หายในเร็ววันนะคะ

สู้ๆๆนะลูกคุนพระคุ้มครองให้ปลอดภัยกลับไปอยู่พร้อมหน้าพร้อมตากันเร็วๆๆนะ

ขอส่งกำลังใจมาให้น้องแข็งแรงไวๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่ สู้ๆ นะคะ

ขอให้น้องปลอดภัย.และแข็งแรงขึ้นเรื่อยๆ.สู้ๆ.นะคะ ทั้งคุณแม่ และ ลูก.. ✌️✌️✌️

พระคุ้มครองน่ะลูก หายไวๆน่ะคับ สู้ๆๆน่ะค่ะคุณแม่ เดียวน้องก็หายค่ะ

หายไวๆนะลูก สู้ๆนะคนเก่ง แล้วก็ให้คุณพ่อกับคุณแม่สู้ไปกับน้องนะคะ❤️❣️

VIP Member

ได้ออกมาจากท้องแม่สู่โลกกว้างน้องก็เก่งมากแล้วนะคับ สู้ๆคับน้อง ✌🏽✌🏽

VIP Member

หายไวไวนะคับตัวเล็กขอให้คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองตัวเล็กให้หายไวไวนะคับ

ขอให้หนูหายไวๆ แข็งแรงขึ้นทุกวันนะลูก เป็นกำลังใจให้คนในครอบครัวนะคะ

โครตสงสารลูกมากไม่เจาะคอไม่เหรอค่ะ..สงสารเหลือเกิน...สู้ๆๆน่ะลูกๆๆๆ😭😭😭😭

เป็นทางเดียวที่น้องจะรอดค่ะ แม่ก็ต้องใจแข็งค่ะ เพื่อตัวเขา