546 ตอบกลับ

สู้ๆนะหนูน้อยพระคุ้มครองปลอดภัยเเครวคราดอันตรายทั้งปวงกลับมาเเข็งเเรงเร็วๆนะหนูน้อยสาธุ🙏🙏

หายใวๆน่ะค่ะตอนลูกหนูก็ปวดบวมติดเชื้อเพราะพ่อเอาไข้หวัดมาติดลูกเลยได้นอนโรงบาลหลายคืนเลย

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองให้หนูหายจากโรคภัยไข้เจ็บโดยเร็วนะคะ สู้ๆนะคนเก่ง

ขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ​ การผ่าตัดขอให้ผ่านพ้นไปได้ด้วยดี​ สู้ๆทั้งแม่และลูกค่ะ

ขอให้หนูหายไวๆนะคะคนเก่ง สู้ๆทั้งครอบครัวนะคะเอาใจช่วยให้น้องหายไวๆค่ะ

สู้ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่และลูกค่ะ ขอให้น้องปลอดภัย สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ🥰🥰

ขอให้น้องปลอดภัย ทุกอย่างผ่านพ้นไปด้วยดี เป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวค่ะ

น่าสงสารจังเลยลูก คนเป็นแม่ขอเจ็บแทนสะดีกว่า หายวันหายคืนนะครับ พระคุ้มครอง

แม่ก็สู้ๆนะคะ ทุกอย่างจะดีขึ้นแน่นอน

หายไวๆนะครับหนุ่มน้อย อดทนเข้มแข็งนะลูก เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่ด้วยค่ะ

ขอให้การผ่าตัดเป็นไปด้วยดี และน้องหายไวๆนะคะ กลับมามีสุขภาพที่แข็งแรงๆจ้า