23 ตอบกลับ

ขออนุญาตนะคะ ที่บ้านหลานชายก็ชื่อใกล้เคียงนี้ค่ะแต่พระให้เปลี่ยนค่ะ เพราะถ้ามีคำว่าเทพจะไม่ดีค่ะ เหมือนท่านบอกว่าน้องจะหัวดื้อ เลี้ยงยาก ไม่ค่อยเชื่อฟังประมาณนี้ค่ะ

อ่อค่ะ บ้านนี้ไม่รุ้จริงๆค่ะ เดี๋ยวจะเปลี่ยนชื่อค่ะขอบคุณค่ะ

เจ็บมากไหมค่ะผ่าคลอด ทำหมัน บ้านนี้ก้อจะผ่าคลอดทำหมันเหมือนกันค่ะแอบกลัว

เจ็บรวมๆกันค่ะ แต่ก็ปวดมากเอาการเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้39+5วีคยังไม่มีอาการเลยค่ะ อยากแตกแล้ว😄

ใกล้แล้วค่ะ สู้ๆนะคะแม่

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ♥️

ขอสอบถามหน่อยคะคุนแม่เลือกผ่าคลอดเองหรือป่าวคะ

ท้องแรกแม่ผ่าจ้า ท้อง2เลยได้ผ่าค่ะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 38+4 แล้วยังไม่แตกเลยยยย

ว่าจะทำหมันเหมือนกันเจ็บมั๊ยคะ แอบกลัวๆ

มันเจ็บรวมๆกันกับแผลผ่าค่ะ แต่ก็ปวดมากเอาการอยู่ค่ะ

ดีใจด้วยค่ะแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ💗

น้องน่าเอ็นดูจัง ยินดีด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ💕

น้องอยู่น่ารักมากเลยค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ🥰