71 ตอบกลับ

หวัดดีโชกุน เราออร์ก้านะ ออร์ก้าที่แปลว่า วาฬเพชฆาตน่ะ🐳🐳อายุ5เดือน10วันแล้ว ยินดีที่ได้รู้จักนะ😊😊

ชื่อ น้องโชกุนเหมือนกันเลย ❤️ พรุ่งนี้ผมครบ1เดือนล่ะครับ

หวัดดีโชกุน เราชื่อไอติมค่ะ 8 เดือน 9 วัน จร้า😊

VIP Member

ผมชื่อน้องไตเติ้ลค้าบผมอายุ 3 เดือน 12 วันแล้วค้าบ💖

สวัสดีคับ ผมชื่อน้องเจมส์ อายุ3เดือน27วันคับ💕

ขอบคุณค้า

น้องสายน้ำ3เดือน15วัน น้ำหนัก8 ก.ก ค่ะ

น้องเนมครับผม ได้1เดือน 4วัน แล้วครับ

น้องซานต้าพรุ่งนี้ครบ8เดือนแล้วค้าบ

น้องอาย5เดือน15วันค่ะ ผ่าคลอดโรงบาลเอกชนค่ะ

สวัสดีค่ะ ชื่อน้องข้าวหอม ได้11วันแล้วค่ะ♥️