103 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า ธันวาเหมือนกันคะอยากแตกเร็วๆแบบนี้บ้างจัง

แม่มีมุกใส​ ไหลเยอะมั้ยค่ะ​ แร้วไหลกี่วันค่ะถึงไปหาหมอ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่​ แต่น้ำยังไม่เดินเรยค่ะแม่รออยุ่เหมือนกัน

35wน้ำหนักดีจังค่ะแม่บำรุงยังไงค่ะ กำหนด4 ธันวา เหมือนกัน

แม่บ้านนี้ชอบกินนม กินน้ำเต้าหู้คะ อาหาร5หมู่ คะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะแม่อยากแตกแล้วอิจฉาจังแข็งแรงมากๆ

คลอดก่อนกำหนด แต่นน.น้องดีมาากค่ะ น่ารักน่าชังเชียว

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้36วีค4วัน กำหนดคลอด 4 ธันวาคมจ้า

VIP Member

น้องน้ำหนักดีจังค่ะ บ้านนี้ตรวจตอน 36 วีคเพิ่ง 2,600 เอง

ยินดีด้วยค่ะ​ ทีมธันวาเหมือนกัน​ อยากแตกแล้วค่ะ 😊

ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆโตไวๆนะคะ

33วีคตอนนี้ก้อหวั่นๆค่ะมีมุกใสออกมากลัวจะแตกก่อน

เฝ้าดูอาการด้วยนะคะ แม่บ้านนี้แบบนั้นล่ะคะ4-5วันมีมูกใส หลังจากนั้นน้ำเดินเลยค่ะไปโรงพยาบาลแทบไม่ทันเลยค่ะ