38 ตอบกลับ

ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณค่า❤️

ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณค่ะ แข็งแรงๆ❤️

แข็งแรง​เร็วๆนะคะ

ได้ลูกแฝดเลยเหรอค่ะ

จ้า ทำยังไงถึงได้ลูกแฝด เลี้ยงไหวป่าว

น้องแข็งแรงไวๆครับ

ขอบคุณจ้า

แข็งแรงไวๆนะหนุ่มๆ

หนุ่มน้อยทั้ง2ขอบคุณครับ

คลอดน้องกี่วีคค่ะ

ขอให้น้องหายเร็วๆ แข็งแรงๆนเคะ🥰

คลอดกี่สัปดาค่ะ

ท้องแรกค่ะ ก่อนคลอด2วันมีมูกเลือด ตอนกลางคืน นอนเจ็บท้องแบบเสียดๆทุกครึ่งชั่วโมงจนเช้าเราคิดว่าน่าจะเจ็บเตือน แต่วันนั้นเจ็บท้องทั้งวันจนค่ำก็ไม่หายแถมยังเริ่มเจ็บถี่ขึ้นเราเลยตัดสินไปไปโรงบาลตอนประมาณเที่ยงคืน หมอมาตรวจบอกเปิด4เซน แต่ลูกยังไม่กลับหัว นอนรอจนตี4หมอเลยมาผ่าเขาห้องผ่า เราได้ดมยาสลบไม่ได้บล็อคหลังนะ ตื่นมาก็จะชาๆหน่อยไม่ค่อยเจ็บแต่แต่จะง่วงบ่อยมากหลับตาเมื่อไหร่ไปเมื่อนั้น5555

ยินดีด้วยค่ะ💖❤️

ค่ะ❤️

แข็งแรงไวๆนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ