38 ตอบกลับ

ขอให้น้องแข็งแรงทั้งคู่เลี้ยงง่ายๆนะคะ บ้านนี้ก้อแฝดชายได้ 26 สัปดาห์อยู่คะ

ขอบคุณมากค่ะ แล้วก็ขอให้น้องในท้องแข็งแรงเหมือนกันนะคะเลี้ยงง่ายๆหล่อๆทั้ง2คนเลย😍

เราแฝดคลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะนน.1840กรัมกับ2200กรัม

กี่วีคค่ะแม่บ้านนี้ก็ตุลาจ้า33วีคแล้ว

30วีคค่ะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงเร็วๆทั้ง2คนนะครับ

ขอบคุณมากค่ะ

ขอให้น้องทั้งสอง แข็งแรงไวไวนะคะ😊😊

ขอบคุณมากๆค่ะ

ยินดีด้วยค่ะขอให้น้องหายไวๆนะคะ🤍🤍

ขอบคุณค่ะ❤️

ขอให้น้องแข็งแรงไวไวทั้งสองคนนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

โรงพยาบาลใหนค่ะแม่ เก่งมากเลยค่ะ

โรงพยาบาลศูนย์อุดรธานีค่ะ

VIP Member

ขอให้น้องแข็งแรง ไวๆ นะคะ แม่🙏🙏🙏

ขอบคุณนะคะ❤️

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะคุณแม่