83 ตอบกลับ

ที่แรกตั้งชื่อนี้ให้ลูกชายเหมือนกันคะ แต่ลูกชายเกิด 3/5/63 ( พ่อเขาชื่อสุเมธ ) 😄 แต่ไม่ใด้ไปแจ้งเกิดเอง ลุงเขาเปลี่ยนให้ชื่อ กันตพิชญ์ 😪

ยินดีด้วยน้ะค้ะ❣️ บ้านนี้พ่อเกิด9เมษาลูกคลอดวันที่10เมษาแม่เจ็บท้องตั้งแต่21.30ของวันที่9เมษาแม่คลอดผมวันที่10เมษาตอน10.34นาทีคับ​💗

บ้านนี้น้องคลอด18พฤษภา พ่อน้องเกิด19 พฤษภาใกล้ๆกันเลยคะ😂 ลุ้นยุว่าน้องจะออกตรงกับวันเกิดพ่อน้องมั้ย😂

เจ็บไหมค่ะคลอดทำหมันเรยๆๆจ่ะขอหมอแบบนั้นเหมือนกันค่ะ

หน้าตาน่าเอ็นดูจังเลยค่ะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ😘

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ น่าเกลียด​น่าชัง​มาก​ค่ะ​ลูก​😘😘

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกจ้า

ยินดีด้วยค่ะน้องน่ารักน่าชังมากเลย

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่าชังมากเลยจ้า