มารายงานตัวคับ 38+1

ผมชื่อ ด.ช.ชัยกฤต แสนกรุง กำหนดคลอด6พย62 เกิดวันที่24 ต.ค.62 หนัก3,420กรัม ผมคลอดง่ายมาก ปวดท้องตั้งแต่4ทุ่ม ปวดๆหายๆแต่ไม่มากจนถึงตอนตี1 อิแม่ปวดมากแต่ก้อยังไม่ไปโรงพยาบาลกลัวไปแร่วช่องคลอดไม่เปิดคลอดไม่ได้เลยทนเจ็บจนตี2 สรุปอาการที่ทนได้ก้อไม่ไหว รู้สึกเจ็บทุกๆ2นาที เลยตัดสินใจเรียกสามีพาไปส่งโรงพยาบาท พอถึงห้องฉุกเฉินนะนาทีนั่นเหมือนลูกจะหลุดออกมาพยาบาลเลยต้องรีบส่งตัวเข้าห้องคลอดด่วน ด้วยความเจ็บและตื่นเต้นแรงเบ่งมันก้อมา ขนาดหมอยังเตรียมตัวไม่เสร็จหัวหนูก้อโพล่มาแร้วคับบบ??

มารายงานตัวคับ 38+1
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ❤