25 ตอบกลับ

น้ำหนักน้องเท่าไหร่คะ เพราะบ้านนี้ตอนท้องท้องใหญ่ค่ะ แม่น้ำคร่ำเยอะ แต่ลูกออกมาน้ำหนักปกติ

แม่เข้าไปดูตารางเทือบน้ำหนักกับอายุครรภ์นะว่าตามเกณฑ์หรือป่าว อย่าไปซีเรียสกับท้องเล็กหรือใหญ่ ให้น้ำหนักลูกเราตามเกณฑ์ก็พอ

เรา32วีคท้องเท่านี้เลย พยายามกินทุกอย่างที่เค้าว่าดี ก็ลงแม่หมด😂

จิงค่ะ5555

ท้องใหญ่มากก เรา31+2 คนคนยังมองไม่ออกเลยว่าท้อง😅

11 ส.ค. ผู้หญิงค่ะ หมอว่าม่องโตใากเหมือนกัน 😅

15สิงหาจ้า 25+1w ซาวด์แล้วแต่ยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ

ตื่นเต้นมากค่ะแม่555

13สิงหาค่ะ 25w+3dเพศชายดิ้นเก่ง #ท้องแรกค่ะ😊

ของเรา 7-24สิงหาค่ะ ฮือออ กลัวๆเหมือนกัน

บ้านนี้25w6d ท้องยังเล็กกว่าแม่เลยค่ะ

7 สิงหาคม 64 26+1d ลูกสาวเหมือนกันจ้า

23วีค​ กำหนด31สิงหา​ น่าจะลงแม่​😂