9 ตอบกลับ

กอดๆนะคะ เราเคยเป็นตอนท้องแรก ถ้าคิดจะมีสำหรับคนไม่แข็งแรงเตรียมตัวก่อนตั้งครรภ์คือดีสุด ตอนนี้ท้องได้14วีคแร้วค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ ขอให้แม่และน้องแข็งแรงนะคะ

ของเราพึ่งหลุด ออกเองสมบูรณ์ แบบนี้เลย ซาวด์4รอบหมอบอกทำใจ เสียใจมาก

สู้ๆ นะคะ นี่ก็ทำใจ ไว้ แต่ก็เสียใจเหมือนกันคะ

ของเรา ยังไม่เจอน้องเลยค่ะ ตอนนี้เครียดมาก😔😔😔

สู้ๆๆ นะคะ ✌️

หมอแนะนำอย่างไรบ้างคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

หมอให้รอ 5 วันคะ แล้วซาวอีกรอบ ถ้าไม่เจอต้องขูดมดลูก เอาน้องออกคะ😭

แม่อย่าเครียด บำรุงพักผ่อนเยอะๆนะคะ

ขอบคุณนะคะ ✌️❤️

VIP Member

สู้ๆ นะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้จ้า

ขอบคุณนะคะ❤️

ขอให้ปาฏิหารย์เกิดจริงๆนะคะ

แล้วแม่มีอาการอะไรไหมค่ะ

สู้ๆนะคะ ทำใจสบายๆ อย่าเครียดนะคะ

Super Mum

ขอให้มีปาฏิหารย์นะคะ❤️