13 ตอบกลับ

ไม่รั่วไม่เล็ดค่ะ อย่างเราที่เลือก ฮักกี้ เพราะทำแนวขาด้านในเป็นแบบขอบตั้งสูง ทำให้ไม่รั่วไหลออกมา

VIP Member

ถ่ายรูปสวยค่ะ ไม่ตุงเทอะทะ แต่ลูกก็ต้องใส่แล้วดีด้วย บ้านนี้เลยถูกใจฮักกี้ซอฟต์แอนด์สลิมมากกก

VIP Member

ระบายอากาศต้องดี ไม่อับชื้นค่ะ ไม่อยากให้ลูกเป็นผื่นผ้าอ้อม บ้านนี้เลือกฮักกี้

เราชอบผ้าอ้อมบางๆค่ะ แต่ก็ต้องซึมซับดีด้วย เลยมาจบที่ฮักกี้ ซอฟแอนด์สลิม

ซึมซับดี โดยที่ไม่หนาเกินไป ซึ่งฮักกี้เป็นยี่ห้อที่ตอบโจทย์เราตรงนี้ค่ะ

ขอบขา ขอบเอวต้องนุ่ม เพราะลูกเราตัวแน่นมาก ทำให้ Huggies คือคำตอบของเรา

VIP Member

การซึบซับค่ะ และสำคัญด้วยว่า เวลาลูกใช้แล้วเขาไม่แพ้ ไม่ละคายเคือง

Super Mum

การระบายอากาศและการซึมซับค่ะ

เนื้อผ้าสำคัญที่สุดค่ะ

คุณภาพราคาเเละไม่แพ้ค่ะ