4 ตอบกลับ

บ้านนี้40+4 มีอาการเหมือนกันเลย ยังไม่ไปร.พ รอให้ปวดเยอะๆก่อนเพราะบ้านอยู่ใกล้ ร.พค่ะ กลัวหมอให้กลับค่ะ

ตอนนี้คุณแม่คลอดยังค่ะ บ้านนี้ก็เป็น โทรถามทาง รพ. เขาบอกว่าเจ็บท้องถี่กับมีน้ำเดินค่อยไปหาหมอ

คลอดน้องเเล้วค่ะ 9/1/66 เพศชาย นน 3290 ครับ ❤️ น้ำคร่ำเเม่ไม่ยอมเเตกหมอเลยเจาะให้ น้องคลอดยากมากเเม่

Super Mum

ไป รพ.เลยค่ะ ปวดลงก้น อาการคนใกล้คลอดนะคะแม่ เดียวจะปวดถี่ขึ้นเรื่อยๆ

คลอดน้องเเล้วค่ะ 9/1/66 เพศชาย นน 3290 ครับ ❤️

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ

ควรไป รพ.แล้วนะคะ อาการแบบนี้ใกล้คลอด เพราะปวดถี่ และมีมูกออกมาด้วย ประกอบกับท้องเสีย