78 ตอบกลับ

ปล่อยมา2ปีค่ะ น้องพึ่งมา คุณแม่ใจเย็นๆนะคะ พอถึงเวลาน้องจะมาเองค่ะ

ไม่วิตกกังวลมากน๊า ปล่อยวาง สบาย ๆ บ้านนี้ 7 ปี ถึงเวลาน้องมาเอง ค่าา

บ้านนี่2ปีค่ะกว่าจะมาจนถอดใจแล้ว พอถอดใจน้องก็มาแบบงงๆเลยจ้า

2 เดือนเองจะรีบเศร้าไปไหน บ้านนี้ 10 ปีจ้า มาตอนเลิกคิดไปแล้ว😁

ของเรา3ปีค่ะที่ปล่อยตอนนี้ได้น้องมาแล้วค่ะอยากพึ่งท้อนะค่ะ

อย่าคิดมากค่ะ ทำใจสบายๆ ใช้ชีวิตให้มีความสุข เดียวน้องก็มา

ลองซื้อโฟลิคมาทานยังคะ บ้านนี้ทานโฟลิค3เดือน น้องมาเลยค่ะ

เปลี่ยนบรรยากาศบ้างค่ะ นับวันไข่ตกดีๆ ได้แน่นอนค่ะ

ของเราทานยาบำรุง เสริมด้วย เลยติดค่ะ สู้ๆนะค่ะ

บ้านนี้ปล่อยเกือบ4ปี​ พึ่งติดจ้าตอนนี้37+5​ แล้วค่ะ