10 ตอบกลับ

TapFluencer

จริง ๆ ก็ทานได้ค่ะ แต่ไปพบหมอให้หมอจ่ายให้ดีกว่านะคะ จะได้ซาวด์ดูว่ากี่วีคแล้ว ตอนเราท้องอ่อน ๆ หมอก็ให้โฟลิค กับบีรวมมาค่ะ แต่เพื่อนเราไป รพ. คนละจังหวัด ไม่ได้วิตามินบีรวมมา คงแล้วแต่คน หรือแล้วแต่ที่

หมอจ่ายมา กินได้ค่ะ แต่อย่างของแบล็คมอร์ จะเขียนข้างขวดเลยว่าหญิงตั้งครรภ์ไใ่ควรรับประทาน

ตัวไหนคะ ทริปเปิ้ลโอเมก้าเหรอคะ ถ้าตัวนี้คือ ช่วยเรื่องระบบประสาท และพัฒนาการค่ะ ปริมาณ DHA และ EPA เหมาะสมเลย ให้มาเยอะกว่าในราคาที่ถูกกว่าแบรนด์ดัง ๆ ที่ดาราโฆษณาอีกค่ะ ผ่านการทดสอบพวกสารปรอทจากปลาทะเลแล้วด้วยค่ะ

ไปฝากครรภ์รึยังคะ ถ้าเป็นยาที่หมอจ่ายมาก็ทานได้ค่ะ ไม่แนะนำให้หาซื้อยามาทานเองค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-4500846)

ทานแต่โฟลิคค่ะ วิตามินบีต้องดูให้ดีว่าเป็นวิตามินรวมที่คนท้องทานได้ไหม

ใช่คนไม่ผอมหรือคนอ้วนก็ได้ยาแบบนี้เหมือนกันหมดนะคือเขาให้ทุกคนเลย

ไปฝากครรภ์รึยังค่ะ ให้หมอจ่ายยาให้ดีกว่าค่ะ อย่าซื้อกินเองเลยค่ะ

ทานได้ทั้งสองตัวค่ะ แบะบีรวมเป็นวิตามินปกติค่ะ

หาหมอ แล้วให้คุณหมอจ่ายยาให้ดีกว่าค่ะ

ทานได้ค่ะ ควรทานไม่ให้ขาดค่ะ

ทานได้ค่ะ