14 ตอบกลับ

ไปซาวด์ค่ะ เราก็จำประจำเดือนไม่ได้เหมือนกัน ต้องซาวด์ดูอย่างเดียวค่ะถึงจะรู้

ไปซาวด์ค่ะเราประจำเดือนมารอบสุดท้ายเมื่อไหร่พอไปซาวมัน21สัปดาภ์แล้วค่ะ

ซาวด์ ค่ะ ยึดตามใบดีกว่าเรา ก็จำได้แน่นอนสรุป หมอก็บอกให้ยึดตามใบเอา

ประมาณ 7-8 วีคค่ะ ไปฝากครรภ์ได้เลยหมอจะได้ซาวนด์คำนวนอายุครรภ์ให้ค่ะ

ซาวด์ค่ะ บ้านนี้ให้หมอซาวด์ดูอายุครรภ์ค่ะ ไม่สามารถบอกได้ค่ะ

บ้านนี้ก็รอไปซาวค่ะ จำปจดไม่ได้ แต่รู้สึกว่าน้องตอดๆ

VIP Member

หมอซาวด์ หมอจะรู้ค่ะ ว่าน้องอายุครรภ์กี่สัปดาห์แล้ว

ของบ้านนี้มาล่าสุด 11 เมษายน ตอนนี้ 11w2d แล้วค่ะ

ของเราประจำเดือนล่าสุด 27 เมษา ตอนนี้ 9 w ค่ะ

ของเราไม่มาตั้งแต่เมษาตอนี้12วิแล้วค่ะ