เมือกเลือด

ประจำเดือนไม่มา 1-2 เดือนแล้วค่ะ ช่วงเดือนแรกตอนตื่นนอนมีเมือกเลือดเราก็ใส่ผ้าอนามัยก็ไม่มีเลือดไหล พอเดือนที่ 2 ตอนเช้ามีเมือกเลือดแต่พอใส่ผ้าอนามัยไว้ทั้งวันเลือดก็ไม่ไหล เรามีตกขาวเยอะมากๆ รู้สึกปวดท้องหน่วงๆช่วงมดลูกตลอดเวลา มีอาการท้องผูก ท้องเสีย และช่วงเดือนที่ 2 ที่เมือกเลือดมาวันแรกวันนั้นเรารู้สึกหิวมากกินเยอะมากๆแล้วก็มีอาการเวียนหัว กลัวเป็นโรคเกี่ยวกับมดลูกค่ะ ใครเคยมีอาการแบบนี้มั้ยคะ#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ