8 ตอบกลับ

อันนี้ไม่มาตั้งแต่เราแต่งงานคะ ตั้งแต่วันที่1เมษา คะปกติจะมาวันที่3แบบปกติ นี้ก็ไม่ได้คิดว่า ไม่ได้สงสัย เพราะนานๆทีประจำเดือนจะมาเกือบสิ้นเดือน แต่มาครั้ง เริ่มสงสัยว่าอีก2วันจะสิ้นเดือนแล้วทำไมยังมาก็เลยตัดสินใจตรวจ เลยเจอ2ขีดเข้มๆ ขึ้นเลยไม่ถึง2นาที ตรวจเจอวันที่29เลยคะ

บ้านนี้ ประจำเดือนครั้งล่าสุดหาย คัดเต้า เต้าตึงมากเลยค่ะ นึกว่าตัวเองเป๋นมะเร็งเต้านมแล้ว พออีกเดือนปจดเคลื่อนไป13 วัน ขึ้น2 ขีดเลยค่ะ ไม่มีอาการแพ้เลย

ท้อง ค่ะ อาการเหมือนเราเป๊ะ ตอนนี้10วีคเเล้วค่ะ ไปตรวจกับโรงพยาบาลก็เจอค่ะ💝

ตอนท้องแรกก็ไม่แพ้เลยค่ะ ผู้ชาย ท้องนี้ผู้หญิงอาการออก

ท้องค่ะถ้าไม่มั่นใจไปตรวจที่โรงบาลได้เลยค่ะ

Super Mum

ท้องค่ะ ท้องไม่จำเป็นต้องแพ้ท้องทุกคนนะคะ

แม่รู้สึกคัดเต้านมไหมค่ะ

ท้องค่ะ