ประจำเดือนไม่มา 15 วัน ตรวจขึ้น2 ขีด ตรวจครั้งแรกท้องแน่ใช่ไหมค่ะ

ประจำเดือนไม่มา 15 วัน ตรวจขึ้น2 ขีด

ประจำเดือนไม่มา 15 วัน ตรวจขึ้น2 ขีด ตรวจครั้งแรกท้องแน่ใช่ไหมค่ะ
145 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้องแน่นอน บ้านนี้ตรวจตอนประจำเดือนขาด6วัน ก็ชัดเลย

3y ago

บ้านนี้ตรวจก่อนประจำเดือนมา6วันขึ้นขีดเข้มมาก

ท้องชัวร์จ้าแม่บ้านนี้ก็ตรวจตอนขาด14วันสีเข้มมาก

ตรวจครั้งแรกของเราก็ไม่มา 15 วัน พอไปซาว 6 , weeks แล้วคะ

สามารถตรวจครรภ์หลังมีเพศสัมพันธ์กี่สัปดาห์คะ

ของเค้าปจดขาดแค่เดือนเดียวยัง2ขีดเลยค่ะ😂❤️

ของเราไม่มา 4 วัน ตอนนี้ 9w แร้วค่ะ ท้องค่ะ

บ้านนี้ประจำเดือนไม่มา15วันเหมือนกัน

Post reply image
VIP Member

ชัดเลยค่ะ คุนกำลังจะเปนคุนแม่แล้วว

2 ขีด ชัดเจน 100% ขนาดนี้ ท้องแน่นอนค่ะ

ดีใจด้วยนะคะรีบๆไปฝากครรภ์เลยค่ะ