ท้องแรกของคุณแม่วัยใส 22 ปี

ประจำเดือนขาดไป 2 อาทิตย์ เราตรวจ ครั้งแรก 21.30 จุมปุป ขึ้น 2ขีดแดงตกใจทำไรไม่ถูก รีบอาบน้ำ ออกไปซื้อมาอีก 2 อัน พี่สาวบอกว่าฉี่แรกตอนเช้าชัวกว่าเรากลับมาบ้านตรวจอีกขึ้น2ขีดอีก คืนนั้น นอนไม่หลับเลยค่ะ ตื่นเต้น แต่เช้าตื่นมาตรวจ ขึ้น2ขีดอีกในใจเราเอาแล้วน้องมาแล้วจริงๆด้วย เลยตัดสินใจไปหาหมอคลีนิก สรุปหมอซาวด์ไม่พบถุงตั้งครรภ์เลยเจาะเลือดค่ะสรุปท้อง10000%#แบบนี้เสี่ยงท้องนอกมดลูกมั้ยค่ะหมอบอกว่าเสี่ยงเพราะซาวด์ไม่เห็น

ท้องแรกของคุณแม่วัยใส 22 ปี
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ