5 ตอบกลับ

ก่อนตรวจอย่าทานน้ำเยอะนะคะ ลองใช้ที่ตรวจครรภ์หลายๆยี่ห้อเทียบผลกันดู หรือใช้ที่ตรวจครรภ์แบบความไวสูงก็ได้ค่ะจะเจอผลไวหน่อยเช็คก่อนประจำเดือนรอบใหม่ได้3วัน เราประจำเดือนขาด3วันตรวจเจอเข้มแล้วค่ะ ก่อนหน้าจะตรวจเจอเราก็ป่วยไม่สบายทุกวันเลยค่ะ

บ้านนี้ปจดล่าสุด 26 เมษา ตรวจหลังประจำเดือนขาด 2วัน (22/5/66) ขึ้น2ขีด เลยค่ะ ขอให้ขึ้นสองขีดนะคะว่าที่คุณแม่

ถ้าให้ชัดเลยน่าจะ 1 เดือนนะคะ ยังไงเอาใจช่วยนะคะ ทางนี้รุ้ตัวอีกทีก็เลย 1 เดือนแล้วค่ะ 5555

ขอบคุณค่ะ ลุ้นๆ ดีใจทั้นๆที่ยังไม่รู้ว่าน้องจะมาไหม 😃😃

ท้องแรก ประจำเดือนขาดเดือน ขึ้น2ขีดค่า 😅

ค่อยตรวจอีกทีสิ้นเดือนค่ะ