21 ตอบกลับ

จางก็แสดงว่าตั้งครรภ์ค่ะ รออีก 2-3 วันตรวจอีกที หรือไปตรวจกับคุณหมอเลยก็ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ขาดไป3วันตรวจเมื่อเช้าผลออกมาแบบนี้ ใจเต้นอยู่เลย

น่าจะตั้งครรภ์อ่อนๆยุนะคะ ถ้าให้ชัวร์ไปตรวจครรภ์ที่คลีนิคเลยคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

ท้องจ้า​ เเนะนำอีก5วันตรวจใหม่ค่ะ​ ขึ้นเข้มเลยจ้า

ไม่เเน่อาจจะท้องน่ะค่ะ เเนะนำตรวจใหม่อีกทีค่ะ

ท้องจ้า​ บ้านนี้ตอนตรวจก็จางแบบนี้ค่ะ

VIP Member

ไปตรวจที่รพ.เลยค่ะเพือ่ความแน่ใจค่ะ

ท้องค่ะ บ้านนี้ตอนแรกก็ขึ้นจางค่ะ

ท้องคะของเราก็เเบบนี้เลย

ขึ้น2ขีดแต่จางๆก็ท้องค่ะ