20 ตอบกลับ

บนกล่องก็มีระบุนะคะว่า ขึ้นกี่ขีดท้องหรือไม่ท้อง ถ้าท้องต้องขึ้น 4 ขีดค่ะ ลูกแฝด 😆

ชอบเม้นนี้555

เเม่บ้าน​ ประจำเดือน​ขาดเเค่5วันตรวจเจอ​เลยค่ะตอนนี้19สัปดาห์​ค่ะ

ปกติ​ของเเม่บ้านนี่ประจำเดือน​จะมาทุกวันที่10ค่ะหลังจากวันที่10จะถึง15ก็ตรวจ​เลยค่ะ

VIP Member

ตรงที่แม่ถ่ายก็มีบอกค่ะอ่านหนังสือออกไหมค่ะแม่

VIP Member

เด่นขนาดนั้นไม่ได้ท้องนะคะ แต่มีลูก🤣🤣🤣🤣

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ อยากได้2ขีดแบบนี้จัง

รีบไปฝากครรภ์เลยนะค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ อยากเจอแบบนี้มั้งจัง😊

ลองตรวจอีกสัก10อัน เพื่อความชัว

VIP Member

แดงแจ๋เลยแม่ ยินดีด้วยจ้าาา.

VIP Member

ท้องจ้าาา​ ยินดีด้วยนะคะ🎉