23 ตอบกลับ

อาจจะท้องนะคะหนูก็ขาดประมานนั้นสรุป2ขีดค่ะ

ของเกดเลื่อน 2 วัน ก็ตรวจเลยค่ะ 2 ขีดชัดเจน

ขอบคุณ น่ะค่ะ พี่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ 🙏🙏🙏

บ้านนี้ขาด3วัน ตอนนี้น้องได้ 15w4dแล้วค่ะ

บ้านนี้ขาด4-5วันตรวจแล้ว2ขีดเข้มเลยค่ะ

ของเราขาดไป4วัน ตรวจปุ๊บก็ขึ้นแต่สีจางๆ

ค่ะพี่ ขอบคุณ น่ะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ 🙏🙏😁

บ้านนี้ขาด2วัน ตรวจขึ้น2ขีดเข้มเลยค่ะ

บ้านนี้ขาด4วันตรวจขึ้น2ขีดจร้า

บ้านนี้ขาด7วัน ตรวจขึ้นเลยจ้า

ของเราเลื่อน2 วัน ขึ้น2 ขีดเลยคะ

บ้านนี้ขาด9วันค่ะซื้มาตรวจขึ้น2ขีดตอน29weeks4dayแล้วจ้า☺️☺️

บ้านนี้5วันพอตรวจขึ้น2ขีดจ้า