10 ตอบกลับ

เราเคยโดนเทสหลอกยี่ห้อนี้เลยค่ะ ขึ้น 2 ขีดชัดกว่านี้แต่ไม่ท้อง แนะนำลองเอายี่ห้ออื่นมาตรวจด้วยนะค่ะหรือไปหาหมอเพื่อความชัวร์คะ

เคยใช้ที่ตรวจยี่ห้อนี้ตรวจแล้วขึ้นแค่ขีดเดียวค่ะแต่อันสีชมพูในเซเว่นขึ้น 2ขีดจางๆ เลยไปตรวจค่าHCGที่ ร.พ สรุปท้องค่ะ

บ้านนี้ตรวจอยู่3อันเลยคะ ยี่ห้อนี้ ขึ้นจางๆทั้ง3อัน แต่พอไปชื้อแบบปากกากับแบบในเซเว่นมา ขึ้นชัดมาก

รออีกสัก 1 สัปดาห์แล้วตรวจซ้ำอีกรอบเลือกที่ตรวจหลายๆยี่ห้อ ฉี่แรกของวันจะอ่านผลได้ดีก่าวค่ะ

ตรวจเมื่อสักครู่นี้ก็ยังขึ้นสองขีดจางๆอยู่เลยค่ะ กลัวแห้วจังเลย😅😅😅

แนะนำที่ตรวจในเซเว่นค่ะ กล่องสีชมพูรึแบบปากกาค่ะ จะชัวกว่าแบบนี้ค่ะ

อีก 1 สัปดาห์ ตรวจอีกที ชัดเจนแน่ค่ะ แต่เท่าที่ดูรูป มีลุ้นนะคะ

ลองไปตรวจที่รพ.หรืออนามัยใกล้บ้านดูค่ะอาจจะชัวร์กว่านี้

ลองตรวจใหม่อีกทีนะคะ ฉี่แรกของวันชัวร์สุด

Super Mum

ลองตรวจใหม่ ซื้อที่ตรวจหลายๆ ยี่ห้อค่ะ