26 ตอบกลับ

จางแค่ไหนก็ท้องจ่าแม่ บางทีอาจจะท้องยังอ่อนนะคะ ดีใจด้วยนะคะ 😊

ท้องค่ะ บ้านนี้ตรวจครั้งจางกว่านี้ค่ะ ตอนนี้ท้องได้30+6เเล้วจ้า

ท้อง100%คะของเราตรวจ3ครั้งจางทั้ง3ครั้งตอนนี้ได้2เดือนละคะ

หนูตรวจก็จางเหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้องในท้อง3เดือนแล้ว😂

ของเราก็ขึ้นขีดจางนะคะ ไปตวจ รพเดือนกว่าแล้ว

อีกสองสามวันลองตรวจอีกครั้งจ้า มันจะชัดขึ้น

ได้ค่ะ ขอบคุณนะคะ

Super Mum

ท้องค่ะ แต่จางเพราะฮอร์โมนยังไม่เยอะค่ะ

บ้านนี้ก็จางค่ะ ตอนนี้น้องได้ 20w แล้วค่ะ

ขอบคุณค่ะ รอมา3ปีค่ะ🥰🥰

ตั้งครรภ์ค่ะ แต่ยังท้องอ่อนๆอยู่ค่ะ

ขอบคุณนะคะ🥰☺️🙏🏻

ยินดีด้วยจร้า รอรักได้เลย 👶🏻💕