2 ตอบกลับ

ไม่มีอาการไรเลยจ้ะ เหมือนคนปกติทุกอย่างค่ะ ไม่รู้เลยว่าท้องจนสะโพกมันพายจนเห็นได้ชัดถึงได้ลองตรวจ ถึงเจอว่าท้องได้ 2 เดือน ปล. 3 ปีที่แล้ว มีอาการเหมือนคนแพ้ท้อง ปจด.ขาด หมอจับตรวจฉี่คิดว่าท้อง สรุปไม่ท้องค่ะ ฮอร์โมนเปลี่ยน 😂 อาการคนท้องแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ นี้ก็กลัวฮอโมนเปลี่ยนเหมือนกันค่ะ เเต่คนทีกมาเยอะเกินเลยไม่เเน่ใจค่ะ

แอปตัวเดียวกันจ๊ะ หนูขาด 7 วัน ก้อขึ้นขีดเดียว

ลองดูอีกทีค่ะ เผื่อมีหวังจ้า 💕