18 ตอบกลับ

บ้านนี้19w น้ำหนักน้อง338กรัมคะ ทางนี้แพ้สุดกินไรก้ออ้วกออกหมดแต่น้ำหนักลงน้อง น้ำหนักแม่ไม่ขึ้นเลย

ดีจังเลย

บ้านนี้ซาวด์ตอน20วีค+3น้องหนัก378ทั้งคู่เลยค่ะแต่ไปไหนมาไหนคนก็ยังบอกว่าท้องเล็กมากๆ🥲

วันที่11นี้มีนัดตรวจน้ำตาลเหมืนกันค่ะน่าจะต้องตรวจทุกคนนะคะ

20 วีค ปวดท้องน้อยแบบหน่วงๆหายๆเป็นทั้งวันเลย หาหมอแล้ว ลูกปกติ น่าจะมดลูกขยายตัว

บ้านนี้20 w 4 วันน้อง หนัก365 ค่ะ กินแต่นมกับของที่อยากกินเลยค่ะ แต่น้ำหนักออกมาดี 😉

ปกติค่ะน้ำหนักดีมากๆเลย บ้านนี้ลูกสาวแก้มจ้ำม่ำตั้งแต่อยู่ในท้อง 20 w พุ่งไป 360 🤣

บ้านนี้ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ น้องนอนคว่ำ

ของเรา21วีค 344กรัม แต่ท้องไม่ใหญ่นะค่ะ หมอบอกน้ำหนักเป็นไปตามอายุครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ท้องใหญ่ ท้องออกไวมาก

ทางนี้20วีค นน.น้อง414กรัม แล้วค่ะ แต่ก้มีแต่คนทักว่าท้องไม่ค่อยใหญ่เลย

ทางนี้ 19+6 371กรัม ไม่รู้ตอนนี้จะเท่าไหร่เลยค่ะ 21+3 แล้ว แม่กินหนักมาก 🤣

20+1ค่ะ หนัก332 แม่ท้องเล็กมากแต่กินทุกอย่างนะคะไม่แพ้ท้องเลย

บ้านนี้21วีค480กรัมหมอบอกจ้ำม้ำสุดๆ