5 ตอบกลับ

เราก็ถูกห้ามเตรียมค่ะ คุณพ่อหัวโบราณมาก แต่ว่าเราแอบทะยอยเตรียมตั่งแต่3 เดือนค่ะ แอบไว้ กลัวใกล้คลอดจะไม่ทัน เราคิดว่าทะยอยซื้อก็ทะยอยจ่ายด้วย แล้วแต่ความสะดวกของแต่ละบ้านค่ะ😊😊

VIP Member

ท้แงเเรกเตรียมตอน8เดือนกว่าค่ะทางบ้านหัวโบรานมากกแอบซื้อคือมีวีดตลอดเเต่ดีที่ท้อง2เริ่มเข้าใจเราเเล้วเริ่มเตรียมตั้งเเต่5เดือนค่ะเเต่ยังไม่ครบเลย

เตรียมตั้งแต่15-16วีคค่ะ ตอนนี้25วีคก็ซื้อแพมเพิลไว้แล้ว ทยอยซื้อเรื่อยๆ คนที่บ้านห้ามซื้อแต่เราไม่สน เพราะท้องโตกว่านี้เวลาเตรียมของจะลำบากจ้า

เริ่มซื้อตอน5เดือนคะ ตอนนี้จะ7เดือนแล้วยังไม่ครบเลย

บ้านนี้รีบเตรียมตอน15 วีคแล้ว

เริ่มตอน 5 เดือนค่า